ATS Vitzro 62WN 4P 200A – 62W B60020WN
Model: VAT-62WN B60020WN
Hãng sản xuất: Vitzro
Loại thiết bị: Automatic Transfer Switch (ATS)
Số cực: 4P
Dòng điện định mức: 200A
Điện áp hoạt động: AC 600V
Chuyển mạch tuần tự: ON-OFF-ON
Nguồn sử dụng: Điện lưới – Máy phát / UPS
Chế độ vận hành: Tự động chuyển nguồn
Kiểu đấu: Cực trước
Ứng dụng: Hệ thống điện 3 pha+N
Tiêu chuẩn: IEC
Bảo hành: 12 tháng
Kích thước mặt trước (W x H x D): 287 x 174 x 143 mm