| Loại | Điện trở Shunt KBY-1 Lightstar |
| Ứng dụng | Đo dòng DC kết hợp với đồng hồ đo dòng DC - KAC |
| Dòng định mức | 40A |
| Điện áp ra | 50mV |
| Cấp chính xác Class | CL 1% |
| Kích thước ( W x H x D ) | 80 x 25 x 31 mm |
Giá niêm yết: Liên hệ
Mã sản phẩm: KBY-1 40A/50mV
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Danh mục: BIẾN DÒNG - Shunt, ĐIỆN TRỞ SHUNT
| Hotline: (028) 6685 4998 | |
| Hỗ trợ kỹ thuật | Chất lượng đúng cam kết |
| Giao hàng trên toàn quốc | Được đổi, trả sản phẩm lỗi |
| Loại | Điện trở Shunt KBY-1 Lightstar |
| Ứng dụng | Đo dòng DC kết hợp với đồng hồ đo dòng DC - KAC |
| Dòng định mức | 40A |
| Điện áp ra | 50mV |
| Cấp chính xác Class | CL 1% |
| Kích thước ( W x H x D ) | 80 x 25 x 31 mm |
Tải tài liệu tại đây : Catalogue điện trở shunt Lightstar
Tải tài liệu tại đây: Bảng Vẽ Autocad Lightstar
Tải tài liệu tại đây: Catalogue Full thiết bị điện Lightstar










