| Mã sản phẩm | HGM400E- F 3P 250A |
| Loại | MCCB 3P 250A |
| Dòng định mức | 250A, 300A, 350A, 400A |
| Số cực | 3P |
| Dòng ngắn mạch | 45KA |
| Khả năng chịu dòng | Icu = 100% Ics |
Giá niêm yết: Liên hệ
Mã sản phẩm: HGM400E- F
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Danh mục: THIẾT BỊ ĐÓNG CẮT, MCCB ELCB
| Hotline: (028) 6685 4998 | |
| Hỗ trợ kỹ thuật | Chất lượng đúng cam kết |
| Giao hàng trên toàn quốc | Được đổi, trả sản phẩm lỗi |
| Mã sản phẩm | HGM400E- F 3P 250A |
| Loại | MCCB 3P 250A |
| Dòng định mức | 250A, 300A, 350A, 400A |
| Số cực | 3P |
| Dòng ngắn mạch | 45KA |
| Khả năng chịu dòng | Icu = 100% Ics |










