| Mã sản phẩm | RB-M-600-1-5 |
| Loại | Biến dòng đo lường MCT 1P tròn đúc empoxy Robben |
| Kiểu | Đúc tròn Empoxy 1CT sử dụng cho cáp hoặc Busbar |
| Tỷ số biến dòng | 600/5A |
| Cấp chính xác | CL 1% |
| Dung lượng | 5VA |
| Đường kính trong (Ø) | 55 mm |
Giá niêm yết: Liên hệ
Mã sản phẩm: RB-M-600-1-5
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Danh mục: BIẾN DÒNG - Shunt, Biến Dòng Đo Lường 1P Tròn
| Hotline: (028) 6685 4998 | |
| Hỗ trợ kỹ thuật | Chất lượng đúng cam kết |
| Giao hàng trên toàn quốc | Được đổi, trả sản phẩm lỗi |
| Mã sản phẩm | RB-M-600-1-5 |
| Loại | Biến dòng đo lường MCT 1P tròn đúc empoxy Robben |
| Kiểu | Đúc tròn Empoxy 1CT sử dụng cho cáp hoặc Busbar |
| Tỷ số biến dòng | 600/5A |
| Cấp chính xác | CL 1% |
| Dung lượng | 5VA |
| Đường kính trong (Ø) | 55 mm |
Tải tài liệu tại đây : Catalogue biến dòng Robben








