| Mã sản phẩm | DED-FD10 ( Thay thế mã cũ DED-10 ) |
| Loại | Rờ le cảnh báo dòng rò |
| Nguồn cấp | 110 - 220V AC/DC |
| Số kênh giám sát | 10 |
| ZCT Input | 200mA/ 100mV |
| Kích thước sản phẩm ( W x H X D ) mm | 132 x 195 x 95 mm |
Sơ đồ kết nối :
Giá niêm yết: 4,690,500đ
Mã sản phẩm: DED-FD10
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Danh mục: RELAY BẢO VỆ, Relay Bảo Vệ Dòng Rò
| Hotline: (028) 6685 4998 | |
| Hỗ trợ kỹ thuật | Chất lượng đúng cam kết |
| Giao hàng trên toàn quốc | Được đổi, trả sản phẩm lỗi |
| Mã sản phẩm | DED-FD10 ( Thay thế mã cũ DED-10 ) |
| Loại | Rờ le cảnh báo dòng rò |
| Nguồn cấp | 110 - 220V AC/DC |
| Số kênh giám sát | 10 |
| ZCT Input | 200mA/ 100mV |
| Kích thước sản phẩm ( W x H X D ) mm | 132 x 195 x 95 mm |
Sơ đồ kết nối :
Tải tài liệu tại đây : Catalogue DED-FD10 DEESYS
Tải tài liệu tại đây : Bảng vẽ DED-FD10 DEESYS
Tải tài liệu tại đây : Catalogue Full sản phẩm DEESYS










