| Mã sản phẩm | DED-LD06C ( Thay thế mã cũ DED-06C ) |
| Loại | Rờ le cảnh báo dòng rò |
| Nguồn cấp | 110 - 220V AC/DC |
| Số kênh giám sát | 6 |
| Cổng truyền thông | RS485 |
| ZCT Input | 200mA/ 100mV |
| Kích thước sản phẩm ( W x H X D ) mm | 137 x 200 x 93 mm |
Sơ đồ kết nối :
Giá niêm yết: 6,439,500đ
Mã sản phẩm: DED-LD6C
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Danh mục: RELAY BẢO VỆ, Relay Bảo Vệ Dòng Rò
| Hotline: (028) 6685 4998 | |
| Hỗ trợ kỹ thuật | Chất lượng đúng cam kết |
| Giao hàng trên toàn quốc | Được đổi, trả sản phẩm lỗi |
| Mã sản phẩm | DED-LD06C ( Thay thế mã cũ DED-06C ) |
| Loại | Rờ le cảnh báo dòng rò |
| Nguồn cấp | 110 - 220V AC/DC |
| Số kênh giám sát | 6 |
| Cổng truyền thông | RS485 |
| ZCT Input | 200mA/ 100mV |
| Kích thước sản phẩm ( W x H X D ) mm | 137 x 200 x 93 mm |
Sơ đồ kết nối :
Tải tài liệu tại đây : Catalogue DED-LD06C DEESYS
Tải tài liệu tại đây : Bảng vẽ DED-LD06C DEESYS
Tải tài liệu tại đây : Catalogue Full sản phẩm DEESYS










